Plugins - Classic Editor - Stable (latest release) - en to cy_GB translation catalogue (21 entries)

[ctx: Editor Name]
en: Edit (classic editor)
cy_GB: Golygu (classic editor)

[ctx: Editor Name]
en: Edit (block editor)
cy_GB: Golygu (golygydd bloc)

en: Change settings
cy_GB: Newid y gosodiadau

en: Default editor for all sites
cy_GB: Y golygydd rhagosodedig ar gyfer pob gwefan

en: Editor Settings
cy_GB: Gosodiadau'r Golygydd

en: Default Editor
cy_GB: Golygydd Rhagosodedig

[ctx: Editor Name]
en: block editor
cy_GB: golygydd bloc

note: translators: %s: post title
en: Edit &#8220;%s&#8221; in the block editor
cy_GB: Golygu &#8220;%s&#8221; yn y golygydd bloc

en: Switch to block editor
cy_GB: Newid i'r golygydd bloc

en: Switch to classic editor
cy_GB: Newid i'r classic editor

en: By default the block editor is replaced with the classic editor and users cannot switch editors.
cy_GB: Drwy ragosodiad mae'r classic editor yn cymryd lle'r golygydd bloc ac nid yw defnyddwyr yn gallu newid golygyddion.

en: Allow site admins to change settings
cy_GB: Yn caniatáu i weinyddwyr gwefan newid gosodiadau

en: Editor
cy_GB: Golygydd

en: No
cy_GB: Na

en: Yes
cy_GB: Iawn

en: Allow users to switch editors
cy_GB: Caniatáu i ddefnyddwyr newid golygyddion

en: Default editor for all users
cy_GB: Golygydd rhagosodedig pob defnyddiwr

note: Author of the plugin
en: WordPress Contributors
cy_GB: Cyfranwyr WordPress

note: Description of the plugin
en: Enables the WordPress classic editor and the old-style Edit Post screen with TinyMCE, Meta Boxes, etc. Supports the older plugins that extend this screen.
cy_GB: Yn galluogi'r golygydd clasurol WordPress a'r hen gynllun Golygu Cofnod (TinyMCE, meta blychau, ac ati). Yn cynnal yr hen ategion sy'n estyn y sgrin hon.

note: translators: %s: post title
en: Edit &#8220;%s&#8221; in the classic editor
cy_GB: Golygu &#8220;%s&#8221; yn classic editor

en: Settings
cy_GB: Gosodiadau
